Ra'ayoyi 3 da aka saba Game da Bakin fata da Magani

Labari na 1: Laser ba shi da aminci ga fata mai duhu
Gaskiya: Duk da yake an ba da shawarar laser kawai don sautunan fata masu sauƙi, fasaha ta yi nisa - a yau, akwai lasers da yawa waɗanda za su iya cire gashi yadda ya kamata, magance tsufa na fata da kuraje, kuma ba zai haifar da hyperpigmentation a cikin fata mai duhu ba.
Dogon bugun jini 1064 Nd: YAG Laser da ake amfani da shi a cikin laser shine hanya mafi aminci kuma mafi inganci akan kasuwa don magance matsalolin fata masu duhu, daga cire gashi zuwa tabo zuwa laxuwar fata.Laser katako yana da zurfi sosai don ketare melanin na epidermal kuma yana da sauri don kada ya haifar da haɓaka zafi, amma har yanzu ya kai ga manufa, yana haifar da ingantawa.
Wannandiode Laser kau gashi injiya haɗu 4 wavelengths (755nm 808nm 940nm 1064nm) kuma ya dace da mutane masu launin fata da nau'in fata.Tare da kyakkyawan tsarin firiji na kwampreso, zai iya yin tasiri mai kyau na dindindin da cire gashi mara zafi.Yin amfani da Laser masu daidaituwa na Amurka, zai iya cimma fitar da miliyan 200 kuma yana da tsawon rayuwar sabis.

diode-laser
Labari na 2: Cire tattoo ba zai yi aiki akan fata mai duhu ba
Gaskiya: “Cuwar tattoo akan fata mai duhu yana da rikitarwa.Kalubalen shine melanin yana ɗaukar zafi - yana ɗaukar zafi mai yawa don rushe tawada mai duhu mai taurin kai - kuma idan mai kyan gani ba ƙwararre bane a cire tattoo, suna haɗarin sanya Laser akan dogon lokaci.Hadarin zama a wurin da aka jiyya na dogon lokaci da ƙone fata.Laser na Picosecond yana amfani da makamashi na hoto maimakon zafi don karya melanin zuwa kananan guda kuma shine hanyar da aka fi so don magance fata mai duhu.
WannanPicosecond Laser Machineyana da fa'idodi masu zuwa:
1.Upgrade Laser cavity tsarin
2.Biyu fitilu da sanduna biyu
3.7 haɗe-haɗen hannu mai jagora mai haske tare da guduma ma'auni mai nauyi
4.Unique bayyanar zane
Wannan injin yana siyarwa da kyau kuma ya karɓi bita da sake siye daga ko'ina cikin duniya.

inji da ayyuka
Labari na 3: Microneedling na iya haifar da tabo da duhun fata
Gaskiyar lamari: Baƙar fata tana da damuwa musamman ga haushi da kumburi, wanda zai iya haifar da hyperpigmentation bayan kumburi cikin sauƙi, don haka yana da ma'ana ga mata baƙi su yi hattara da duk wani magani na kwaskwarima da ke amfani da allura.Amma microneedling yana da lafiya kuma yana da tasiri wajen magance tabo na kuraje, hyperpigmentation, da rashin daidaituwa a cikin fata mai duhu, musamman idan an haɗa shi da mitar rediyo.
Microneedling RF na'urorin makafi ne masu launi, kuma ana iya amfani da sauran lasers da yawa cikin aminci, amma makamashi ya yi ƙasa da ƙasa don samar da kusan kowane fa'ida.Tare da mitar rediyo, zaku iya samun sakamako mai ban mamaki.Sannan ina amfani da allura tare da saman da aka keɓe don haka suna kewaye da melanin na epidermal wanda ke haifar da duk matsalolin.
Muna ba da shawaraZurfin Crystallite 8:
✅1.Ƙirar hannu sau biyu, babban kewayon jiyya.
✅2.Bayani dalla-dalla na bincike iri-iri: 12P, 24P, 40P, shugaban nano crystal, lokaci ɗaya ba a sake amfani da shi don ƙarin kwanciyar hankali.
✅3.Samar da mafi zurfin ilimin juzu'i na RF, wanda zai iya shiga cikin nama na subcutaneous har zuwa 8mm.
✅4.Gane aikin ɗan adam: ana iya daidaita zurfin tsakanin 0.5 da 7mm.
✅5.Yanayin fashe na asali.
✅6.Insulated bincike na'urar "super kaifi + matsananci-high zinariya plating film+ mazugi zane".

立式主图-2 4.4
Idan kuna sha'awar injunan kyakkyawa, da fatan za a bar mana sako don samun farashin masana'anta da cikakkun bayanai.


Lokacin aikawa: Mayu-20-2024