Maganin hasken ja, wanda kuma aka sani da photobiomodulation ko maganin laser mai ƙarancin ƙarfi, magani ne wanda ba ya yin katsalandan wanda ke amfani da takamaiman raƙuman haske ja don haɓaka warkarwa da farfaɗowa a cikin ƙwayoyin jiki da kyallen jiki. Wannan sabon maganin ya sami karbuwa a cikin 'yan shekarun nan saboda fa'idodin kiwon lafiya da yawa. Ta hanyar shiga saman fata da isa ga zurfin yadudduka na kyallen, maganin hasken ja yana ƙara zagayawa jini, yana rage kumburi, kuma yana haɓaka samar da makamashin ƙwayoyin halitta, yana ba da hanya mai yawa da ƙarancin haɗari don inganta lafiya gaba ɗaya.

Ta Yaya Maganin Hasken Ja Ke Aiki?
Maganin hasken ja ya ƙunshi fallasa fata ga fitila, na'ura, ko laser wanda ke fitar da hasken ja. Wannan hasken yana sha ta hanyar mitochondria, "masu samar da wutar lantarki" na ƙwayoyin halitta, waɗanda daga nan suke samar da ƙarin kuzari. Takamaiman raƙuman ruwa da ake amfani da su a cikin maganin hasken ja, yawanci suna farawa daga 630nm zuwa 700nm, suna aiki a cikin ƙwayoyin ɗan adam, ma'ana suna tasiri kai tsaye da kyau ga ayyukan ƙwayoyin halitta, wanda ke haifar da warkarwa da ƙarfafa fata da tsokoki.
Ɗaya daga cikin muhimman fa'idodin maganin hasken ja shine ikonsa na shiga fata ba tare da haifar da lalacewa ko ciwo ba. Ba kamar haskoki masu cutarwa na UV da ake amfani da su a cikin rumfunan tanning ba, maganin hasken ja yana amfani da ƙarancin zafi, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mai aminci da jan hankali ga waɗanda ke neman maganin halitta, wanda ba shi da illa ga jiki.
Amfani a Kula da Fata da kuma Maganin Tsufa
Maganin hasken ja ya jawo hankali a masana'antar kula da fata da kuma hana tsufa saboda fa'idodinsa masu ban mamaki:
Samar da Collagen: Maganin yana ƙarfafa samar da collagen, wanda ke taimakawa rage wrinkles da inganta laushin fata, wanda ke haifar da bayyanar ƙuruciya.
Maganin Kuraje: Ta hanyar shiga cikin fata, maganin jajayen haske yana shafar samar da sebum kuma yana rage kumburi, yana taimakawa wajen hana da kuma magance kuraje.
Yanayin Fata: An sami ci gaba a yanayin kamar eczema, psoriasis, da ciwon sanyi ta hanyar amfani da hasken ja, domin yana rage ja, kumburi, kuma yana inganta waraka cikin sauri.
Inganta Fata Gabaɗaya: Yin amfani da hasken ja akai-akai yana ƙara kwararar jini tsakanin jini da ƙwayoyin nama, yana sake farfaɗo da fata da kuma kare ta daga lalacewa na dogon lokaci.
Gudanar da Ciwo da Murmurewa na Tsoka
'Yan wasa da masu sha'awar motsa jiki sun koma ga maganin ja saboda iyawarsa ta rage ciwon tsoka da kuma hanzarta warkar da raunuka. Fa'idodin maganin sun shafi yanayi daban-daban da suka shafi ciwo:
Ciwon Gaɓoɓi da Ciwon Osteoarthritis: Ta hanyar rage kumburi da kuma inganta zagayawar jini, maganin hasken ja yana taimakawa wajen rage radadin gaɓoɓi da kuma inganta motsi, musamman a yanayi kamar osteoarthritis.
Ciwon Tunnel na Carpal: Bincike ya nuna cewa maganin hasken ja zai iya samar da sauƙi na ɗan gajeren lokaci ga waɗanda ke fama da ciwon tunnel na carpal ta hanyar kai hari ga wuraren da ke da kumburi da kuma inganta zagayawar jini.
Rheumatoid Arthritis: A matsayin wata cuta mai saurin kamuwa da cuta da ke haifar da ciwon gaɓɓai da tauri, rheumatoid arthritis na iya amfana daga tasirin hana kumburi na maganin ja.
Ciwon Bursitis: Sau da yawa ana danganta shi da ayyukan motsa jiki, cutar bursitis ta ƙunshi kumburin bursa. Maganin hasken ja yana taimakawa wajen rage kumburi da kuma hanzarta warkarwa.
Ciwon Mara Lafiya: Ana iya rage yanayi kamar fibromyalgia, ciwon kai na yau da kullun, da ciwon baya ta hanyar amfani da hasken ja, wanda ke rage kumburi da kuma ƙara samar da makamashin ƙwayoyin halitta.
Kamfanin Shandong Moonlight yana da shekaru 16 na gwaninta a fannin samar da injinan kwalliya da tallace-tallace. Muna da nau'ikan injinan kwalliya iri-iri, ciki har da cire gashi, kula da fata, rage kiba, motsa jiki, da sauransu.Na'urar maganin hasken jayana da nau'ikan siffofi daban-daban na ƙarfi da girma tare da kyakkyawan sakamako. Idan kuna sha'awar injunan kwalliyarmu, da fatan za ku bar mana saƙo don samun farashin masana'anta da cikakkun bayanai.

Moonlight ta sami takardar shaidar tsarin kula da inganci na duniya ta ISO 13485, kuma ta sami takardar shaidar CE, TGA, ISO da sauran samfuran, da kuma wasu takaddun shaida na haƙƙin mallaka na ƙira.
Ƙungiyar ƙwararru ta R&D, mai zaman kanta kuma cikakkiyar layin samarwa, an fitar da kayayyaki zuwa ƙasashe sama da 160 a duniya, wanda hakan ya haifar da ƙima mafi girma ga miliyoyin abokan ciniki!
Lokacin Saƙo: Mayu-31-2024










