Abin da kuke buƙatar sani kafin da kuma bayan cirewar gashin laser!

Laser-cire gashi

1. Kada ka cire gashi da kanka makonni biyu kafin cire gashin laser, ciki har da scrapers na gargajiya, na'urorin lantarki na lantarki, na'urorin cire gashi na photoelectric na gida, creams na cire gashi (creams), cire gashin beeswax, da dai sauransu. In ba haka ba, zai haifar da fushi ga fata. kuma yana shafar cire gashin laser.illa da kuma ƙara da yiwuwar na lokaci guda folliculitis.
2. Ba a yarda cire gashin Laser idan fatar ta yi ja, ta kumbura, ta yi zafi ko ta lalace.
3.Kada ki fito da fatar jikinki ga rana sati biyu kafin a cire gashin Laser,domin fatar jikin da aka fallasa zata iya konawa da Laser,wanda hakan zai sa fatar ta yi ja da kumbura,wanda hakan kan haifar da tabo da tabo,wanda zai haifar da mugun nufi.
4. Contraindications
Hankalin hoto
Wadanda kwanan nan suka ɗauki abinci ko magunguna masu ɗaukar hoto (kamar seleri, isotretinoin, da sauransu)
Mutanen da ke da na'urar bugun zuciya ko defibrillator
Marasa lafiya da lalacewar fata a wurin magani
Mata masu ciki, ciwon suga, ciwon zuciya, hawan jini
masu cutar kansar fata
Fatar da ba ta da ƙarfi wadda kwanan nan ta fallasa ga rana
Mai ciki ko mai ciki;
Wadanda ke da allergies ko tsarin tabo;wadanda ke da tarihin keloid;
Wadanda suke shan magungunan vasodilator a halin yanzu da magungunan ciwon haɗin gwiwa;da waɗanda kwanan nan suka ɗauki abinci da magunguna masu ɗaukar hoto (kamar seleri, isotretinoin, da sauransu.)
Mutanen da ke fama da cututtukan fata kamar hanta da syphilis;
Wadanda ke da cututtukan jini da rikice-rikice na tsarin coagulation.

4-in-1-diode-laser-hair-machine

Bayan cire gashin laser
1. Guji hasken rana kai tsaye.Bugu da ƙari, kula da kariya ta rana kafin da bayan tiyata!In ba haka ba, zai zama da sauƙi a yi fata saboda fitowar rana, kuma dole ne a gyara shi bayan tanning, wanda zai zama matsala sosai.
2. Bayan cire gashi, pores sukan buɗewa.Kada ku yi amfani da sauna a wannan lokacin don guje wa zazzaɓi ruwa daga fushin fata.Ainihin, guje wa wanka ko yin iyo a cikin sa'o'i 6 na cire gashin laser don guje wa kumburi.
3. Danshi.Bayan sa'o'i 24 na cire gashin laser, ƙarfafa moisturizing.Kuna iya zaɓar samfuran da ke da ɗanɗano mai daɗi sosai, hypoallergenic, ba mai mai yawa ba, kuma ku guje wa samfuran da ke ɗauke da mahimman mai.
4. A guji shan barasa a cikin mako guda bayan cire gashin laser, kuma kada a shiga wurare masu zafi, irin su saunas, magudanar gumi, da wuraren zafi.
5. Yawan cin abinci mai dauke da sinadarin Vitamin C domin inganta garkuwar jiki da kuma rage samar da launi.Ku ci abincin da ba sa ɗaukar hoto, kamar leek, seleri, soya miya, gwanda, da sauransu.
6. Idan ja ko kumburi ya faru, gwada rage zafin fata.Kuna iya amfani da feshin sanyi, damfara kankara, da sauransu.
7. An haramta amfani da duk wani kayan aiki ko kayan aikin da ke dauke da hormone yayin jiyya.


Lokacin aikawa: Maris-08-2024